Faculty Members

Email
KOB's picture
Assoc. Prof. Khemarath Osathaphan, Ph.D.
รศ.ดร. เขมรัฐ โอสถาพันธุ์
หัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม
khemarath.o@chula.ac.th
OCP's picture
Prof. Orathai Chavalparit, Ph.D.
ศ.ดร. อรทัย ชวาลภาฤทธิ์
orathai.c@chula.ac.th
PPM's picture
Prof. Pisut Painmanakul, Ph.D.
ศ.ดร. พิสุทธิ์ เพียรมนกุล
pisut.p@chula.ac.th
BSS's picture
Assoc. Prof. Benjaporn (Boonchayaanant) Suwannasilp, Ph.D.
รศ.ดร. เบญจพร สุวรรณศิลป์
benjaporn.bo@chula.ac.th
CPN's picture
Assoc. Prof. Chanathip Pharino, Ph.D.
รศ.ดร. ชนาธิป ผาริโน
chanathip.p@chula.ac.th
CRK's picture
Assoc. Prof. Chawalit Ratanathamsakul , Ph.D.
รศ.ดร. ชวลิต รัตนธรรมสกุล
dr_chawalit@yahoo.com
PPK's picture
Assoc. Prof. Patiparn Punyapalakul, Ph.D.
รศ.ดร. ปฏิภาณ ปัญญาพลกุล
หัวหน้าห้องปฏิบัติการการเรียนการสอนน้ำดีและน้ำเสีย
p_patiparn@yahoo.com
PCK's picture
Assoc. Prof. Petchporn Chawakitchareon, Ph.D.
รศ.ดร. เพ็ชรพร เชาวกิจเจริญ
petchporn.c@chula.ac.th
PRW's picture
Assoc. Prof. Pichaya Rachdawong , Ph.D.
รศ.ดร. พิชญ รัชฎาวงศ์
pichaya.r@chula.ac.th
SPK's picture
Assoc. Prof. Sirima Panyametheekul , Ph.D.
รศ.ดร. ศิริมา ปัญญาเมธีกุล
Sirima.P@Chula.ac.th
SKH's picture
Assoc. Prof. Sutha Khaodhiar , Ph.D.
รศ.ดร. สุธา ขาวเธียร
Sutha.K@chula.ac.th
TWL's picture
Assoc. Prof. Tawan Limpiyakorn, Ph.D.
รศ.ดร. ตะวัน ลิมปิยากร
tawan.l@chula.ac.th
VSC's picture
Assoc. Prof. Viboon Sricharoenchaikul , Ph.D.
รศ.ดร. วิบูลย์ ศรีเจริญชัยกุล
viboon.sr@chula.ac.th
WPR's picture
Assoc. Prof. Wiboonluk Pungrasmi, Ph.D.
รศ.ดร. วิบูลย์ลักษณ์ พึ่งรัศมี
wiboonluk.p@chula.ac.th
ASW's picture
Asst. Prof. Achariya Suriyawong , Ph.D.
ผศ.ดร. อัจฉริยา สุริยะวงศ์
sachariya@yahoo.com
CPS's picture
Asst. Prof. Chaiyaporn Puprasert , Ph.D.
ผศ.ดร. ชัยพร ภู่ประเสริฐ
chaiyaporn.p@chula.ac.th
DSJ's picture
Asst. Prof. Dao Janjaroen, Ph.D.
ผศ.ดร. ดาว สุวรรณแสง จั่นเจริญ
daosjanjaroen@gmail.com
MRK's picture
Asst. Prof. Manaskorn Rachakornkij, Ph.D.
ผศ.ดร. มนัสกร ราชากรกิจ
manaskorn@gmail.com
OLS's picture
Asst. Prof. On-anong Larpparisudthi, Ph.D.
ผศ.ดร. อรอนงค์ ลาภปริสุทธิ
onny80@gmail.com
STJ's picture
Asst. Prof. Sarun Tejasan , Ph.D.
ผศ.ดร. ศรัณย์ เตชะเสน
Sarun.T@chula.ac.th
JLR's picture
Lecturer Jenyuk Lohwacharin, Ph.D.
อ.ดร. เจนยุกต์ โล่ห์วัชรินทร์
jenyuk.l@chula.ac.th
WTV's picture
Lecturer Win Trivitayanurak, Ph.D.
อ.ดร. วิน ไตรวิทยานุรักษ์